YunJaeCouPleFiction
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีค่ะน้องแหนม

Go down

สวัสดีค่ะน้องแหนม Empty สวัสดีค่ะน้องแหนม

ตั้งหัวข้อ  senju Thu May 27 2010, 08:01

พี่ตามมาจากเด็กดีนะคะอยากอ่านงานเขียนของน้องมากเลยค่ะ

ช่วยรับพี่เป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ

icemonster_82@hotmail.com

จะรอนะคะ ขอบคุณค่า

senju
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีค่ะน้องแหนม Empty อยากเป็นสมาชิกบอร์ดนี้

ตั้งหัวข้อ  oob Wed Jun 30 2010, 22:23

ด้วยคนได้มั้ยคะ
คือ ติดตามมาตั้งแต่อยู่เด็กดีแล้ว
อยากอ่านฟิคเรื่องเก่าๆด้วย
เข้ามาดูแทบทุกวันว่าเมื่อไหร่บอร์ดนี้จะรับสมาชิกใหม่
รับไว้พิจารณาซักคนได้มั้ยคะ
choosey_l@hotmail.com

oob
ผู้มาเยือน

สวัสดีค่ะน้องแหนม Empty Re: สวัสดีค่ะน้องแหนม

ตั้งหัวข้อ  gift Wed Sep 01 2010, 21:38

พี่ค่ะ อยากเป็นสมาชิกมากเลยอะค่ะ
ตามมาตั้งแต่เด็กดีแล้ว นานมากเลย

ช่วยรับไว้เป้นสมาชิกได้มั๊ยคะ
give-gift@hotmail.com

gift
ผู้มาเยือน

สวัสดีค่ะน้องแหนม Empty ช่วยพิจารณาด้ววยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  kengkung Tue Jan 18 2011, 22:10

หวัดดีค่ะ พี่แหนม
หนูอ่านฟิคของพี่แหนม ตั่งแต่ในเด็กดีอ่ะค่ะ
แต่ว่าช่วงหลังมานี้ ไม่ได้ อ่านแล้ว พอมาเจออีกที พี่แหนมก็เปิดบอร์ด

มาอีกทีก็เข้าไม่ทันนน

อยากสมัครมากเลยอ่ะพี่แหนม
ช่วยรับหนูไว้พิจารณาอีกคนนะคะ ตามหาบอร์ดพี่มานานแล้ววว

อยากอ่านฟิคพี่แหนมมมมม

ขอบคุณค่ะ่

kengkung
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน