YunJaeCouPleFiction
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากเป็นสมาชิก

Go down

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากเป็นสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  RAINIE Tue Dec 15 2009, 02:05

คือหนูอยากเป็นสมาชิกบอร์ดพี่มากๆ

ไม่เคยสมัครเลยอ่า

อันนี้คือพึ่งรู้ว่าพี่แหนมเปิดบอร์ดใหม่จิงๆ

เค้าติดฟิคพี่แหนมมาตั้งแต่เด็กดีแล้วอ่า

รับหนูเปนสมาชิกด้วยนะคะ

ขอร้อง

พี่แหนมสุดสวย

Rainnygirl_06@hotmail.com

RAINIE
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากเป็นสมาชิก Empty Re: อยากเป็นสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  wan Sun Jan 10 2010, 18:46

เช่นกันค่ะ อ่านในเด็กดี และตามไปที่บอร์ดแรก
ก่อนที่จะไปที่บอร์ดที่สอง ที่ต้องตอบคำถามแล้ว
ส่งเมล์ไป แล้วไม่ได้รับการคัดเลือก เศร้าเลย
อยากให้เปิดรับอีกค่ะ อยากอ่านฟิคของแหนม
ยังจำสมัยอ่านในเด็กดีได้ว่าสนุกมาก
somo-yu@hotmail.com

wan
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากเป็นสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  Aonnie Fri Jan 15 2010, 23:17

อยากเป็นสมาชิกด้วยคน
ติดตามตั้งแต่ที่เด็กดีแล้ว
เคยทำแบบสอบถามที่ให้สมัครสมาชิกแต่ไม่ได้อ่า
โอยอยากอ่านฟิคแหนม
ตอนนี้ได้อ่านแค่ที่tvxqficเท่านั้นเองอะ
เรื่องเหตุผลที่เด็กดีก็ไม่ได้ไปอัพเลย
ติดตามตลอดเลย
อยากเป็นสมาชิกด้วยคน
ถ้าเปิดรับสมัครเมื่อไหร่ อย่าลืมไปโพสไว้ที่tvxqficก็ได้นะจ้ะ
จะรีบมาสมัครทันทีเลย
เป็นแฟนพันธุ์แท้ของแหนม
oan_m@hotmail.com

Aonnie
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากเป็นสมาชิกค่ะ

ตั้งหัวข้อ  hikkie Sat Apr 03 2010, 22:25

ตามมาตั้งแต่เด็กดี ตอนแรกไอ้เราก็นึกว่าเลิกแต่งค้นถึงรู้ว่ามาเปิดบอร์ดใหม่ แต่ไม่รับสามาชิกอ่ะ
แล้วเราจะอ่านต่อยังไงหล่ะ
ให้โอกาสเราได้สมัครหน่อยเถอะนะ
hikkie044@gmail.com

hikkie
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty Re: อยากเป็นสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  sakusaku Tue Apr 13 2010, 00:07

หนูเองก็เป็นอีกคนค่ะ
ที่ติดตามอ่านเรื่องของพี่แหนมมาตลอด
แต่ก้ไม่ได้เห็นพี่ไปอัพฟิกในบอร์ดเลย
มาเจออีกพี่ก็เปิดบอร์ดใหม่แล้ว
หนูอยากอ่านฟิกของพี่ต่อจริงๆนะค่ะ
ติดฟิกของพี่หงอมแหงมสุดๆแล้ว
ฮา~~
ถ้าพี่เปิดรับสมาชิกเมื่อไหร่ช่วยส่งข่าวด้วยนะค่ะ
จะมีมาสมัครทันทีเลยค่ะ
ขอร้องนะค่ะ

sakusaku
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากเป็นสมาชิกจัง

ตั้งหัวข้อ  sweety Thu Apr 15 2010, 04:30

ตามอ่านฟิคของแหนมมานานแล้ว
ตั้งแต่ที่ลงที่เด็กดีเลย ชอบมากกกกกกกกกก
แต่เราก็หายไปพักใหญ่ๆเลยเพราะไปเรียนต่อ
ไม่ได้ตามไม่ได้อ่านอะไรเลย
พอกลับมาก็หาบอร์ดของแหนมไม่เจอ
เพิ่งรู้จากเพื่อนว่าแหนมเปิดบอร์ดใหม่
กว่าจะสืบมาได้ ยากมากกกกกกกกกก
อยากเป็นสมาชิกบอร์ดนี้มากกกกกกกกกกกกก
เพราะอ่านฟิคของแหนมค้างไว้หลายเรื่องเลย
เมื่อไหรจะเปิดรับสมาชิกอีกคะ
จะได้รีบมาสมัครทันทีเลย
ขอรบกวนด้วยนะคะ
namtuey_souly@hotmail.com
ขอบคุณมากค่ะ

sweety
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากเป็นสมาชิกด้วยคน

ตั้งหัวข้อ  pepsi_yu Tue May 11 2010, 21:59

อยากเป็นสมาชิกด้วยคนจังเลยคะ ชอบ kill love yakusa อยากตามอ่านผลงานของไรเตอร์เรื่องอื่นๆ ต่อคร๊า ^__^

เปิดรับสมัครอีกเถอะนะคะ tooto55@hotmail.com

pepsi_yu
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty เปิดรับสมาชิกทีนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ZaVanT Fri May 21 2010, 01:04

อยากเป็นสมาชิกค่ะ ยังไใ่เคยสมัครมาก่อนอะคะ
ปกติบอร์ดฟิกก็จะเล่นแค่ TVXQ Fiction อะคะ
อยากอ่านฟิกเก่าที่ไม่ได้ลงไว้ในบอร์ดนั้นอะคะ

รบกวนด้วยนะคะ
ชื่นชอบฟิกของคุณ Morezaa มากค่ะ

ขอความกรุณาด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

za_vant@hotmail.com

ZaVanT
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  khanun Wed May 26 2010, 14:04

เค้าก็อยากเป็นสมาชิกนะ.....ตอนนี้แบนกันหนักหน่วงเหลือเกิน สมาชิก TVXQFIC ก็ไม่ได้เป็น
ไม่รู้จะไปอ่านไปซื้อที่ไหนแล้ว
ถ้าเป็นรับสมาชิกใหม่ช่วยเมล์มาบอกด้วยนะคะ
monaz_hahaha@hotmail.com
จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ

khanun
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  tiamo Wed May 26 2010, 20:28

พี่เป็นอีกคนนึงนะที่ติดตามผลงานของนู๋แหนมมานาน
ตั้งแต่สมัยในเด็กดีแล้วหละ แถมหนังสือที่พิมพ์ออกมา
ทั้ง kill love 1 กับเหตุผลของความรัก พี่ก็ซื้อมาด้วย
มาเห็นนู๋แหนมมีบอร์ดของตัวเองก็เลยอยากจะมาเป็น
สมาชิกในบอร์ดด้วยสักคน หากเปิดรับใหม่อีกครั้ง
พี่ขอสมัครด้วยคนนะจ๊ะ

maze_noon@hotmail.com

tiamo
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  pammy Fri Jun 04 2010, 03:26

อยากเป็นสมาชิกค่ะ
เพราะติดตามผลงานมานานแล้วน่ะค่ะ
ชอบkill love yakusaมากๆเลยค่ะ
เปิดรับสมัครอีกเถอะค่ะ
อยากเป็นสมาชิกในบอร์ดจิงๆ
pam_arale@hotmail.com

ขอความกรุณาด้วยน่ะค่ะ

pammy
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากเป็นสมาชิกจริงๆ

ตั้งหัวข้อ  kengkung Sat Jan 15 2011, 12:09

สวัสดีค่ะ

ได้อ่านฟิึคพี่แหนมตั้งแต่ เด็กดีอะ่คะ แต่ว่า ห่างหายไปนานแล้ว เพราะต้อง ตั้งใจเรียน

พอเข้ามาดูอีกที ปรากฏว่า ย้ายบอร์ดแล้ว ไม่รุ้เรื่องเลย
ไม่สมัครบอร์ดเก่ามาา แต่พอเข้่าไปก็เจอว่า ปิดบอร์ดไปแล้ ว
แล้วลองค้นหาดู เจอกระทู้นี่ อยากเป็นสมาชิกจริงๆนะ คะ

ช่วยพิจารณาด้วยค่ะ คิดถึงอยากอ่านฟิคของพี่แหนมต่อ

ยังไง ช่วยติดต่อ ที่เมลนี้ด้วยนะ พี่แหนม
lady_jade14@hotmail.com

kengkung
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty เปิดรับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ

ตั้งหัวข้อ  lovejae Tue Jan 25 2011, 01:01

ตามล่าหาบอร์ดมานาน เพิ่งเจอ หลังจากอ่านที่เด็กดี,tvxqficไม่เจอ
ช่วงนั้นยังทันได้สั่ง kill 2
แล้วได้อ่าน kill 3 อีกนิดนึง
แต่คอมโดนไวรัสบุก ทุกอย่างในคอมหายเกลี้ยง
ไปหาก็เจอบอร์ดเก่า
อยากอ่านมาก ถ้ายังไม่สะดวกเรื่องสมาชิก
รวมเล่ม kill 3 เมื่อไหร่ เมลบอกด้วยนะคะ
lovejaejoongie@hotmail.com

lovejae
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty อยากสมัครสามชิก เปิดรับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ

ตั้งหัวข้อ  kimbeer Fri Apr 29 2011, 18:05

สวัสดีค่ะ พี่เเหนม คืออ่านของพี่เเหนมมาตั้งเเต่เด็กดีเเล้วอ่ะ ค่ะ เเล้วก็ตามมาบอร์ดที่พี่เเหนมปิดไปอ่ะ พอสมัครปรากฎว่าบอร์ดปิดเเล้ว T^T
เเล้วไม่รู้ด้วยว่าบอร์ดใหม่พี่เเหนมเว็บไร จนมาหาเจออ่ะค่ะ เเต่สมัครสมาชิกไม่ได้ อยากสมัครสมาชิกมากเลยอ่ะค่ะ ติดของพี่เเหนมทุกเรื่องเลย
รับไว้พิจาณณาด้วยนะคะ

tvxq_amcass_jaebeer@hotmail.com

kimbeer
ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิก Empty Hi-def Quality Scream 4 (LQ) Download

ตั้งหัวข้อ  RelsMolb Mon Aug 01 2011, 08:55

Can I Download The Next Three Days The Movie About The Scream 4 (LQ) The Walking Dead - Season One Movie Desktop film dvd illegal Fast Five aka Fast & Furious 5 (LQ)

RelsMolb
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน